“Hii ni tamu Kuliko ya bibi yangu,Nipakulie nimeze tu”,Alisema Huku akitingisha kitanda,sikuamini


Mimi sijawahionjwa inje na nampenda bwananug,lakini kuna kitu kilikuwa kinanisumbua.My husband works in Industrial area night shift and I work in Kitengela.We have two children who go to school.

Shida nimekuwa nayo ni kuwa nilikuwa namshuku bwanangu lakini sijawahimpata.I had been praying so that God can help me because my husband does not have appetite for me at all.

Mume wangu hata wakati tulioana,he never cheated on me but immediately we got married,nilianza kudoubt yeye,hata kuna siku nilipata lipstick kwa nguo yake lakini akaniambia ni msichana alimlalia kwa matatu.

Lakini mungu alifanya yake last month. Hiyo siku nilikuwa na appointment na client Hurlingham.In stead of waking up at 6 as usual,I woke up at 5 so that I can avoid the traffic jam on Mombasa Road.On reaching Cabanas Stage, I received a call from the client saying he won’t make it, that his son fell sick and that they were in hospital.I decided to return back and sleep until 8,that day I had told my manager I was to attend a client.

On reaching my door,I heard from inside,” Hii ni tamu Kuliko ya bibi yangu,Nipakulie nimeze tu”,nilidhani nilikuwa kwa ndoto,kusikiza tena nikasikia maid wetu akilia kwa sauti,”unatumbukiza yote kwa nini,unaniumizaaa”.Nilishindwa kuvumilia nikapiga mlango,bahati mzuri haikuwa imefungwa.

Bwanangu kuniona akashtuka na kuvalia nguo.Sijawahifikiria kuua mtu lakini hiyo siku nilikuwa karibu.Mara tu niliona maid akinyeneyea kando ya ukuta huku akitoroka.Kumrukia hivi akahepa na kukimbia nje.

Hiyo siku nilijua bwanangu sitamweza lakini sikutaka kumpoteza.Hatukuongelezana kwa siku 3,mimi nilikuwa natoka kwa nyumba asubuhi na jioni nikirudi nalala kwa sofa.Alikuja akanipembeleza.Nilijifanya nimemsamehe lakini kindani ndani najua chenye nitamfanyia.Nilitaka aniheshimu.

Nilienda Kwa Dr Mugwenu nikamwambia aone vile atanisaidia.Kwanza nilimpigia nah ii number;

Phone number:  +254740637248

Email address: mugwenudoctors@gmail.com


Akaniambia atanipea dawa yenye nawekea mzee kwa chakula,akikula baaas.Akenda kulala na mwanamke mwingine kitu yake haiamki.

Sasa juzi alisema anaenda kuona cousin yake Thika.Mimi nilijua amenidanganya nikamwacha tu ili nione vile atasema.Jioni kurudi alikuwa amenifuria hata hakuniongelesha,alikataa pia chakula.Kumuuliza ninini akanijibu,”wewe ndio unajua chenye ulinifanyia”.

CALL - +254740637248 


PHYSICAL LOCATION - MAJENGO, VIHIGA COUNTY

WORKING HOURS - MONDAY - FRIDAY 9AM - 6PM

Leave a Comment

Loading...
Loading...

CONTACT US

Name

Email *

Message *

Odibets announces free deposits to customers

Odibets.com has announced free deposit offers to their customers. This declaration was revealed to journalists during their briefing to j...

2012 The Kenyan DAILY POST. All Rights Reserved. - Designed by Denno