Alitembea Na Bosi Wangu Nikiwa Kazini Na Iliniuma Sana, Ilinibidi Nifanye Jambo – Mwanaume


Mwanaume mmoja aliweza kufunguka kwa yale yaliyomfika siku moja alipokuwa ametembelewa na mkewe. Hii hapa barua yake aliyoiandika katika kueleza jinsi mkewe aliweza kumchezea na mdosi wake wakaweza kula uroda nyumbani kwake akiwa kazini.

Niliamua kufungua moyo wangu na kueleza yaliyotukia katika siku hii ambayo sitaisahau; nilipompata bosi wangu akiwa na mke wangu chumbani changu cha kulala wakishiriki ngono nikiwa kazini, na yale yalifanyika baadaye.

Alitembea na bosi wangu nikiwa kazini na iliniuma sana, ilinibidi nifanye jambo – mwanaume Alitembea na bosi wangu nikiwa kazini na iliniuma sana, ilinibidi nifanye jambo – mwanaume

Mie hufanya kazi katika kliniki moja jijini Nairobi kama nesi na nimekuwa nikifanya kazi hapa tangu 2015. Nimepafahamu kama nyumbani tu.

Mambo yalianza Ijumaa moja ambayo tulikuwa na hali ya dharura katika tawi letu la Thika na ilinibidi kwenda hapo.

Siku hiyo hiyo, mke wangu aliniambia kuwa alikuwa anakuja Nairobi kwa matibabu hivyo nikamwambia bosi wangu amtibu kwani tumefanya naye kazi kwa muda mrefu na nilimwamini.

Nilimfahamisha mke wangu kuhusu mabadiliko ya kikazi na kwamba nilielekea Thika. Nilipofika Thika, nilimpata nesi anayehudumu huko hakuwa hivyo ikanibidi nizibe pengo hilo na hivyo nikamfahamisha mke wangu kuwa singeweza kurudi.

Alikuwa ameshatibiwa na daktari nilikuwa nimemwelekeza na alikuwa akielekea nyumbani, Donholm. Niliombwa kusalia Thika kwa muda wa siku mbili, lakini katika siku ya pili, kulikuwa na mabadiliko hivyo ningeenda nyumbani. Mara hii sikumwambia mke wangu kwani nilitaka iwe ‘Surprise’ kwake.

Nilipofika kwenye lango kuu la nyumba yangu Donholm mwendo wa 10.30pm, niliona mke wangu hakuwa amezima taa. Nilifungua lango na cha kushangaza nikalipata gari la mdosi wangu ndani; nikadhani labda mke wangu alipatikana na shida za dharura.

Kwa haraka nikaingia ndani, na hawakuwa sebuleni lakini nisikia kelele katika chumba cha kulala. Nilinyata na niliyoyasikia yalinifanya nusra nizimie. Nilisikia bibi akilia,”Aki Umeweka na vile iko kubwa,Nasikia Uchungu woye.”

Alitembea na bosi wangu nikiwa kazini na iliniuma sana, ilinibidi nifanye jambo – mwanaume Nilimtazama tu mke wangu akilia kwa raha . Bosi alikuwa tu akimwambia, ” Tulia tu, sitakuumiza, unasikiaje?

Nilimtazama tu mke wangu akilia kwa raha . Bosi alikuwa tu akimwambia, ” Tulia tu, sitakuumiza, unasikiaje?” Singeweza kuvumilia zaidi, Nilipiga yowe na kumuuliza ,”Wewe Mr Karanja, haya ndiyo matibabu unampatia bibi yangu,” Aliinuka na kutoka nje huku akinitishia kunifuta kazi.

Kwa sababu sikuwa na mwili mnene kama yeye, singeweza kupigana naye. Nikaamua kumuona Dr. Mugwanu, niliyetambulishwa kwake na rafiki. Alinipa hizi namba nimpigie;+254740637248, Email: mugwenudoctors@gmail.com. Ili kuhakikisha, nikatazama mtandaoni kwake; www.mugwenudoctors.com

Baada ya wiki mbili sehemu za siri za mdosi wangu zilifura. Akanipa KSh 1 milioni niweze kumsamehe lakini kutokana na machungu ya kupokonywa mke, ilimbidi anilipe KSh 3 milioni.


CALL - +254740637248 




PHYSICAL LOCATION - MAJENGO, VIHIGA COUNTY

WORKING HOURS - MONDAY - FRIDAY 9AM - 6PM

Leave a Comment

Loading...
Loading...

This Is How I Caught My Cheating Wife! Don’t Joke With People Like Me!

Last year while scrolling through my wife’s phone, I stumbled upon a message written to her by an unknown man. I’m not sure how it hap...

Contact Us

Name

Email *

Message *

2012 The Kenyan DAILY POST. All Rights Reserved. - Designed by Denno