Jubilee MP reveals how RUTO has frustrated his beautiful wife RACHAEL! That is why she is always dull!

...defending his seat on a KANU ticket, further said that Rachael should leave her husband and only get back with him when the election is over.

“Usituambie ati tuko Narok ati kwasababu unatuchunga. Eti kwasababu wewe upewe kiti na Uhuru Muigai Kenyatta ati indo uchunge sisi Narok…ati kwa sababu unapenda sisi.

William Samoei Ruto wacha nikuambie mapenzi hatutaki, mapenzi pelekea bibi yako. Ambia William Samoei mapenzi apelekee nani?

Sisi watu ya Narok tuko na mwenyezi Mungu ambaye ako  juu, anatuchunga na anatupenda.. ehh! Ehh!


Juzi bibi yako alikua anaomba omba makanisani mbaka anapiga magoti, ata mwenyezi Mungu amrehemu.

Akiomba leo kesho unafanya dhambi ingine… akiomba kesho, kesho unafanya dhambi ingine.

Kwanini unafanyisha kazi ngumu bibiako? Kwanini ata wewe usihurumie bibiako, anakuombea kila siku! Ata kama mimi mwenyewe nahurumia yeye sijui ata ntaambia yeye nini.

Nlikua nimeandikia yeye SMS Rachel “hii bwana yako hii tafadhani wachana na yeye mbaka kura iishe ndo murudiane. Hii atakupeleka motoni…” Ngeno said.

You can watch the clip below

The LINK>>>>

The Kenyan DAILY POST

Page 1 2

  1. SHAME DP,THE ONLY THING YOU KNOW IS ABUSE RAILA NOW AND THEN KUMBE KWAKO NI MOTO????BURE KABISA

  2. William bure kabisa SHAME ON YOU

  3. Pthooo Ruto

Leave a Comment

2012 The Kenyan DAILY POST. All Rights Reserved. - Designed by Denno