ONYANGO reveals why WETANGULA will soon quit CORD, It’s just a matter of time.

  1. OMG! Sisi hata tumechokanae. Siaende tu yawa! Jamaa hana personality kabisa hslafu mtu hawezi kutawala boma analilia urais? Sini sabotage hii? Surely acha aende kwanza hiyo nafasi yake tutampa Kingi, period.

  2. OMG! Sisi hata tumechokanae. Siaende tu yawa! Jamaa hana personality kabisa hslafu mtu hawezi kutawala boma analilia urais? Sini sabotage hii? Surely acha aende kwanza hiyo nafasi yake tutampa Kingi, period.

  3. Anon 0756 wewe na nani?Stupid!

  4. Without Weta there is no CORD anon0755 jaruo hii

Leave a Comment

LATEST KENYAN JOBS AND VACANCIES

2012 The Kenyan DAILY POST. All Rights Reserved. - Designed by Denno