HILARIOUS letter to KEITHI KILONZO…….from KAKAMEGA


Tia, pepi Kethi, 

Niche peipy tangu chusi nimekua nakulola kwa Tifi ukikaranga olusungu kwa hio kesi ya petishoni. 

Kisungu chako kinanikusa kusu kusu kinanitouch kinanipamba vitetly tei teti ningepatako namba yako ningekutungia nankos umechipepa vimechanatakako ukueko Amicus wifae wangu.

Mimi ni mtu niko na pesa shamba yangu nimeikawanya kama Sheria kuna section 2 ya marakwe.

Section 3 ya fiasi. Naifanyianga supmision ya machi fitu sinamea sinatoka sikiwa a kutu one a kutu one kutuuuu one You kuy. Nitakupeleka chafa tukunyweko Strunji tukisupa tupa tupa. Nachua you wili laf me pepi you wili not laf my money utalilia kwa pota pota patala ya kukosa usingisi runda.

Ningekucha kwenyu lakini papa yako amefuka kuchui, kunawesa kunirarua kama file niraruafyo runyama rwarukuku. Nitakufungulia posho mill ya kusiaka unga ya wimbi nitakupaia flowersi, nitakuipia wimbo tamu tamu kama sa piyonsi na niki minach nitakupeleka plankets andi wine na tupepe kapusaa ketu kakuchipamba pepi Kethi my hat koes tu tu tu tu tu tu nikikuonako kwa tifi. 

Ukinikataa nitakasirika nikule ukali korokoro mbili. Mimi ni pon tao hapa katchmeka ukikucha ulisia Chakson wa mapera utanipata nimepangaisa tu hapo MG a.k.a mulirokatens. Kuttey pepi feel fandastic feel sweet kama polikam, paata ya Petishoni nifurutie Kuwaya 0700000060 nipipu na mimi nitakupikia. Tetication-Mama mulai and My tear (my dia) 

yuwasi lafa poy Chakson

LATEST KENYAN JOBS AND VACANCIES

2012 The Kenyan DAILY POST. All Rights Reserved. - Designed by Denno